"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พวกสายไฟเลี้ยวกับไฟหน้ามันจะมัดสายรวมๆกันลองถอดขั่วไฟหน้าแล้วดึงๆออกมาดูครับ ถ้าหาไม่จอตงหต้องไปศูนย์แล้วละ วิธีป้องกันหนูเอาพริกไทยผสมน้ำใส่อีพ็อกซี่ฉีดๆตามซอกไว้หรือในใต้ห้องเครื่อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  noth1

ขอบคุณมากครับพี่ noth  ผมขอถามอีกนิดครั ...
KEANUCH โพสต์เมื่อ 9/10/2013 08:12

ประกันจะอยู่ในส่วนเครื่องยนต์และช่วงล่าง เป็นส่วนๆไป ตรงนี้ไม่เกี่ยวครับ ต่อได้ไม่มีปัญหาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  noth1

ขอบคุณครับพี่ noth ตอนนี้ต่อแล้วครับ  ย ...
KEANUCH โพสต์เมื่อ 10/10/2013 12:45

ครับผม ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host