"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ่ายน้ำมันเครื่อง

City 2010 จะครบรอบถ่ายน้ำมันเครื่อง 50000 เปลี่ย 0 หรือ อู่นอกดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็กำลังคิดว่าจะซื้อที่ถอดกรองน้ำมันเครื่อง กับน้ำมันเครื่องมาเปลี่ยนเองอยู่เหมือนกัน  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก้อคิดอย่างนั้นอีกคนเหมือนกันครับ พอระยะทางเพิ่มมากขึ้นค่าบำรุงรักษาก้อแพงขึ้นตาม ผมจะเข้าเช็คที่ 80000 โล ทางศูนย์เคยเสนอราคาไว้ประมาณเกือบ 6000 พัน ยังนึกอยู่เลยว่าจะไม่เอาอะไรบางส่วนได้หรือเปล่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host