"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อู่กิมยานยนต์ติดแก๊สหัวฉีด OBD II ปรับจูนอัตโนมัติ 21,900 บาท

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2014 13:50 โดย NUT_SAN

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2014 13:48 โดย NUT_SAN

แนะนำร้านติดตั้งแก๊สรถยนต์กิมยานยนต์ ห่างจากรังสิต 5 กิโลเมตร หรือห่างจากห้าปากเกร็ด 6 กิโลเมตร สอบถามรายละเอียด 0871530053 ( ช่่างนัท )
www.facebook.com/kimyanyont หรือ facebook พิมคำว่า กิมยานยนต์
เว็ปไซต์ www.kimyanyont.com
อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์เรามีความชำนาญด้านอุปกรณ์แก๊ส ATIKER , AC โดยเฉพาะรองรับหลายระบบ

ระบบหัวฉีดปรับจูนอัตโนมัติ ATIKER OBD II ราคาการติดตั้ง 21,900 บาท
ระบบหัวฉีด AC stag 200 ราคาติดตั้ง 19,900 บาท

ผลงานการติดตั้ง HONDA CITY

แผนที่อู่ติดตั้ง

ยินดีรับบัตรเครดิตรทุกธนาคาร
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/10/2013 00:06 โดย ธอส

ขอราคาด้วยครับ
บัตรเครดิตมีชาร์ดไหมครับ
รับประกันเครื่องยนต์ยังไง เช่น ไมล์ต้องไม่เกินเท่าไหร่?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำค้วยครับ WWW.MY-GAS.COM
น่ะครับสอบถามใด้ที่ 029497844-7

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2014 13:52 โดย NUT_SAN

ราคาการติดตั้งเริ่มที่ สองหมื่นต้นคับ
ชำระด้วยบัตรเครดิตชาร์ท 3 % คับ
เครื่องยนต์รับประกัน 3 ปี ป้ายแดงทุกคันรถยนต์ทั่วไปรับประกัน 1 ปีที่ติดตั้ง
แต่ถ้าป้ายแดงเลขไมล์ไม่ถึง 5,000 กม รับประกัน 3 ปี
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/9/2014 09:46 โดย NUT_SAN

การรับประกันการันตี  by ศูนย์ใหญ่คับ
ท่านเจ้าของรถ honda city ที่มาติดตั้งแก๊สกับกิมยานยนต์คับ รีวิว จากทางลูกค้า
http://www.iwebgas.com/smf/index.php?topic=10346.0

ขอบคุณมากคับสำหรับความไว้วางใจที่ติดตั้งแก๊สกับทางอู่กิมยานยนต์
็ช่างนัท

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/5/2014 21:02 โดย NUT_SAN

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/5/2014 21:01 โดย NUT_SAN

คุ้มที่คุณภาพ คุ้มที่ราคากับการติดตั้งที่ตอบโจทของรถยนต์ HONDA CITY

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/9/2014 09:47 โดย NUT_SAN

ติดตั้งทั้งชุดรับประกันวินาศภัย

ATIKER ระบบปรับจูนอัตโนมัติ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host