"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อีก 1 ท่าน รีบๆกันหน่อยครับ พลาดแล้วจะเสียด้วย....อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

UP๐๐๐๐๐๐
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบครับผม........

รับทราบครับพี่ พรุ่งนี้โอนให้นะครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที่ จัดส่งนะครับ 550.-

โอนให้แล้วนะครับ วันนี้ช่วงเวลา11:38:54 โอนผ่านเน็ต จากบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ เข้าบัญชีกรุงไทย จำนวนเงินโอน 550.-(อัฟรูปแนบเอกสารไม่ได้ครับ งง มากๆ) ส่งตามที่อยู่นี้นะครับ นาย ออรถวัฒน์  ขุนชำนาญ (ตู่) บริษัท โฮม โปรดักส์ เซ็นเตอร์ จำกัด (มหาชน) - สาขานครสวรรค์ 119/2 หมู่ที่ 7 ตำบลบางม่วง อำเภอเมืองนครสวรรค์ จังหวัดนครสวรรค์ 60000 (ขอบคุณล่วงหน้านะครับ)

ผมอัพรูปไม่ได้พี่ ทำไงดี...

รับทราบครับผม......ส่งมาประมาณ ช่วงใหนครับพี่

จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ไม่น่าจะเกิน วันศุกร์หน้าคร ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 18/10/2013 21:24

ครับพี่...ติดแล้วจะส่งให้ดูพี่ดูคนแรกเลย.....555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/10/2013 09:12 โดย auttawat_2003

รออยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host