"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่โสครับ ผมไปติดมาแล้ว ติดปัญหา อยู่อย่างหนึ่งครับ ติดแล้วจอดรถทิ้งไว้ สักพักเกิดอาการเป็นฟองอากาศด้านในสติกเกอร์ครับพี่ ทำยังไงดีครับ รบกวนหน่อยนะครับ หรือ ทิ้งเบอร์พี่ไว้ก็ได้ เดียวผมโทรกลับเอง เบอร์ผมนะครับ 093-1938801ตู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาเข็มเจาะเองก้ได้ครับ แล้วค่อยๆรีดอากาศออกหรือจอดกลางแดดให้ฟองอากาศค่อยๆอออกไปเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

พี่โสครับ ผมไปติดมาแล้ว ติดปัญหา อยู่อย่างหนึ่งครับ  ...
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 11/11/2013 01:15

แสดงว่าตอนติดรีดไล่ฟองอากาศไม่ดี วิธีแก้ ตามที่พี่บอลบอกเลยครับ
ใช้เข็มเจาะ ให้เป็นรู แล้วหาไฟแช็ค รนๆหน่อยเพื่อไล่อากาศครับ

ขอบคุณครับ ดำเนินการแล้ว แต่ไม่มากเยอะเท่าไรแล้ว ไม่สังเกตดีๆจะมองไม่เห็นครับ

]

สวยไม่สวย ติชมได้นะครับ พี่ๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แจ่มครับพี่น้อง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

พี่โสครับ สติกเกอร์คานหน้ายังเหลือหรือเปล่าครบ น้องที่ทำงานอยากได้...

]

สวยไม่สวย ติชมได้นะครับ พี่ๆ
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 12/11/2013 10:07

อย่างนี้เขาเรียกว่า สวยฟุดๆ
ของต้องสั่งครับ ไปคุยกับพี่ที่ร้านแล้วเ ขาขออย่างต่ำ 2 อัน เขาจะได้ตัดให้เป็นคู่ไม่เสียเวลาครับ

อย่างนี้เขาเรียกว่า สวยฟุดๆ
ของต้องสั่งครับ ไป ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 13/11/2013 08:22

สองอันทั้งเค้า ยังไม่ได้จ่ายเงิน มาเอาไปแล้วหรอครับพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host