"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าจะมีใส่รหัส สมาชิกด้วยนะครับ...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชื่อ อดิพล (ตุ้ย) 081-394-6369 กทม.บางกะปิ
artuyzaa โพสต์เมื่อ 10/10/2013 12:57

รับทราบครับ
เหลืออีกท่านเดียว ก็จะได้สั่งตัดแล้วนะครับ รีบๆกันหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีก 1 ท่าน รีบๆกันหน่อยครับ พลาดแล้วจะเสียด้วย....อิอิ

UPๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

UP๐๐๐๐๐๐

ครบแล้วครับ5คันสำหรับสติกเกอร์คาดหน้า
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

รับทราบครับ คนที่สั่งจองกรุณาโอนเงินด้วยครับ 500-ใครที่จะให้จัดส่ง + อีก 50 บาทนะครับ เป็น 550-พร้อมจัดส่งแบบลงทะเบียน สามารถติดตามได้ครับ
เลขบัญชี ธนาคารกรุงไทย สาขาถนนข้าวสาร 027-0-12546-9 นายประเสริฐ  คูนุกูล ครับโอนแล้วแจ้งในกะทู้นี้ได้เลย พร้อมที่อยู่

รับทราบครับผม........

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/10/2013 21:04 โดย SoDaZaaaaa

คุณฤทธิชัย สิงห์ทอง (เอก)ได้โอนเงินเข้ามาแล้ว 500- ผมอัพรายชื่อผู้โอนเงินแล้วนะครับ
ท่านอื่นๆ ละครับ ไม่ได้ทวงนะแค่เตือนเฉยๆ อิอิ

รับทราบครับพี่ พรุ่งนี้โอนให้นะครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที่ จัดส่งนะครับ 550.-

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host