"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากแต่งชุด R8

คือผมอยากจะแต่งชุด R8 อะคับ City V a/t อะ คับ

อยากจะสอบถามร้านหน่อยคับ ผมอยู่ระยองนะคับ แล้วชุด R8 เนี้ยจะพอไปแนว VIP ได้ไหมค๊าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล้อbreytron 17นิ้วครับยาง 205/40-17หน้า-หลังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/3/2014 22:53 โดย KaGe007
ใช่ประมาณนี้ไหมครับ
Yakida โพสต์เมื่อ 24/2/2014 14:21

ล้อสวยครับ ใช่SSW S038 รึป่าวครับ

ขอสเปคล้อกับยาง และราคาหน่อยครับ

ถ้าแนวนี้สเกิร์ตจะลงต่ำกว่าแบบทรงอื่นนะครับและทรงใหญ่ด้วยสำหรับคนที่ติดถุงลมจะติดพื้นพอดีถ้ายกลมขึ้นต้องยกสูงหน่อยไม่งั้นขับยากครับครูดเนินตลอด แต่มันจะไม่ใช่แนวvipเท่าไหร่ครับแต่เราก็ไม่จำเป็นต้องเดินตามแนวตลอดก็ได้ครับ แหวกแนวบ้างจะได้ไม่ซ้ำกับใคร

ใช่ประมาณนี้ไหมครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

R8  ว่ากันตรงๆนะครับ ห่างคำว่า VIP ไปไกลเลย ดูยังไงก็ไม่เหมือนรถหรู  
ออกไปทาง Racing มากกว่า  แต่ก็ไม่เต็มตัวครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host