"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอาอุบัติเหตุมาแชร์ครับ ขับรถอย่าเร็วประมาท ระวังๆนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/9/2013 16:59 โดย sorapong30

20 กันยายน 2556 เวลา 02.55 น.

เหตุว.40 ToyotaVios (ขาว ) หมายเลขทะเบียน ฆบ 5776 กรุงเทพมหานคร
ไม่ว.2 ว่า ว.40 กับ รถ ชนิดใด

ที่เกิดเหตุ ใกล้เคียง แยกรัชโยธิน ขาออก

พื้นที่รับผิดชอบ สน.พหลโยธิน

ส่งผลให้มีผู้เสียชีวิต จำนวน1 รายเป็นเพศชาย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กดมาเท่าไรแบบนี้
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ไม่น่าเข้ามาดูเล้ยย จะหลับมั้ยเนี่ยย

น่ากัวมากกก

กดมาเท่าไรแบบนี้
Ball007 โพสต์เมื่อ 26/9/2013 18:05

ก้อรถมันแรงนี่ ช่วยไม่ได้555

ภาพ ฮาร์ดคอ มาก งานนี้ได้แค่ R I P

ไม่อยากวิจารมาก ขอให้ไปสู่สุขคติ

ดูแล้วหดหู่มากครับ ขาดครึ่งขนาดนี้คงกดมาไม่น้อย ขอให้ไปสู่สุคติครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/9/2013 13:45 โดย sirapob

อย่าลืมขับด้วยความเร็วตามกฎหมายกำหนดนะคับ 90กมต่อชม. (นอกเมือง)
HCC....Thonburi Zone   No.10

ขอให้ไปสู่สุคติแล้วกันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host