"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพไปครับ ฟิล์มเขียวใสไม่ร้อนไม่แสบผิว ของดีที่พิสูจน์ได้จริงครับ ไม่ใช่แค่คำพูด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดก่อนเย็นก่อน หล่อก่อน นะครับ  $$ บางทีสีอาจจะเหมือนหรือคล้ายแต่คุณภาพไม่ได้ ยังไงก็ฝากกันไว้ด้วยครับ ผมเน้นเสมอคือ ต้องใสจริงไม่มีปรอทจริง และกันแดดไม่แสบผิว !!!

และผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายใดๆทั้งสิ้นนะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออนุญาติอัพนิดนึงคับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม ไขข้อสงสัยเรื่องฟิล์มทุกเรื่องค๊าบบ :'D

ย้ำกันอีกครั้งนะครับ ผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนใดๆทั้งสิ้นนะครับ ติดต่อได้ที่ผมคนเดียวครับ เพราะผมการันตีในเรื่องคุณสมบัติฟิล์มทุกข้อตามที่พิมพ์ไว้ทุกประการครับ เตือนกันไว้ครับพอดีมีคนบอกผมมาว่ามีคนแอบอ้าง เข้าใจตรงกันนะ ^0^

อัพไปคับสอบถามจองคิวกันได้นะคับ เดียวปลายๆอาทิตย์คิวเต็มนะจ๊ะ

ฟิล์มที่ดีนอกจากใสแล้วต้องกันร้อนได้จริง ผมการันตีให้คนเดียว!!!  
Q.ฟิล์มใสที่ไหนไม่ร้อน ?  A. ที่ผมนี้และคับมีจิงและพิสูจน์ได้จิง ^^

Ps. ติดแล้วจบไม่ต้องลอกไปลอกมาเสียเงินหลายรอบ คิดกันดีๆครับ ก่อนติด

จองคิวกันเข้ามาได้นะคับ ฟิล์มเขียวใสดีๆที่พิสูจน์ได้คับ^^

ฟิล์มเขียวใสที่ดีคุณภาพต้องพิสูจน์ได้ครับ แค่ใสอย่างไร้ปรอทอย่างเดียวไม่พอ สำหรับผมต้องไม่ร้อนไม่แสบแขน

ผมการันตีและรับรองรถทุกคันที่ติดฟิล์มของผมเท่านั้น!!

ฟิล์มเขียวใสการันตีไม่ร้อนไม่แสบผิว ที่นี่ที่เดียว อย่าเพิ่งเชื่อจนกว่าจะได้ลอง

สอบถามได้นะครับ ร้อนมากๆแล้วตอนนี้ เดียวฟิล์มหมดรอกันยาวนะคับ ^^

การันตีทุกคัน!!! โดยผมคนเดียวเท่านั้นไม่มีตัวแทนที่ไหน พิสูจน์ได้จริงทุกคันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host