"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม จบจริง ตัวจริงเรื่องฟิล์มใสแบบกระจกนอก ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากจบแบบไม่เจ็บ เรื่องฟิล์ม สอบถามได้นะคับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม จบสวยแน่นอน ^^

ติดตามผลงานอัพเดทได้ที่หน้าเฟสและไลน์เลยครับ อัพเดทไวกว่าหน้าเวปนะฮะ

อยากรู้ว่าคุณภาพเหนือราคา เป็นยังไง สะกิดมาเลยคับ

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ดันกันไปวัยรุ่นน ของดีที่คุณต้องลอง!!

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ใครจะไปลั่นบางแสน อยากหล่อก่อนลั่น สะกิดจองคิวเลยครับ หรือจะเอาแต่ฟิล์มไปติดเองหลังไมค์มาเลย
ผมมีราคาโค-ตรเร้า ให้ทุกท่านคับผม ^^

หล่อแบบตัวนอกกระจกนอกแท้ๆ ต้องจัดนะคับ รับประกันคุณภาพเช่นเดิม ไม่ร้อนแน่นอน!!

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม ฟิล์มตัวนี้ผ่าน easy pass และคลื่นสัญญาณ 3G /4G ทุกชนิดครับ

จบปิ๊งใสหยกแบบตัวนอก ไม่ธรรมดาไม่เหมือนใครและไม่ร้อนแน่นอน ^^

อยากรู้ว่าดีและแตกต่างยังไง กริ๊งกร๊างกันมาได้นะคับบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host