"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพผลงานชุดใหญ่หน้าแรกนะคับ จบสวยแบบกระจกนอกทุกคัน ไม่ร้อน การันตี!!

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ การันตี จบทุกคัน ไม่ร้อนไม่แสบแขน แน่นอน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าคุณเป็นหนึ่งคนที่ชื่นชอบกระจกตัวนอก สวยแบบมีเสน่ห์ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน แถมยังกันร้อนได้ดีมาก การันตีจบทุกคันคับ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม นัดคิวติดตั้งได้นะครับ การันตีให้ตามที่พูดแน่นอนทุกคัน ไม่ต้องห่วงเรื่องมาตรฐานครับ ^^

ฮึ๊บบ การันตีแบบกระจกนอก กันร้อนได้สุดติ่ง อยากรู้เป็นไงต้องลองนะจ๊ะ

กระจกนอกใสสวยยังไงฟิล์มผมก็เป็นแบบนั้น สอบถามกันได้นะคับ จบแน่นอน ^^

วัยรุ่นต้องจัดนะคับใสๆแบบตัวนอกแท้ "เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง"

เขียวใสแบบตัวนอก อยากรู้เป็นยังไง ต้องลองนะคับ การันตีไม่ร้อนให้ทุกคัน !!

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อึ๊บๆ โทรมา Line มาพูดคุยปรึกษากันได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม ภาษาเดียวกันครับ

สงสัยอะไรกันสอบถามได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม การันตีจบทุกคัน ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host