"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพหน่อยครับ วันอาทิตย์นี้ใครอยากติดฟิล์มคุณภาพ โทรมาจองคิวได้นะครับ ส่วนใครยังสงสัยในฟิล์มตัวนี้สอบถามกันมาได้เลยคับ

ปล.ผลงานผมจะอัพเดทใน facebook และ Line ไวกว่าหน้าเวปนะครับ ยังไงรบกวนตามทางนั้นด้วยคับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพไปคับ ต่างจังหวัดส่ง EMS ได้ทั่วไทยนะครับ อัพไป พรุ่งนี้ผมอยู่ รามหัวหมากทั้งวัน ถ้าใครจะเอาฟิล์มโทรมาแจ้งได้เลยครับ จะได้เตรียมไว้ให้เลยคับผม

'' การันตีคุณภาพ ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามกันได้นะครับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม ^^

วันนี้คิวติดตั้งเต็มนะคับ แต่ถ้าใครอยากได้ฟิล์มเอาไปติดเอง วิ่งมาเอาได้เลยครับ ราคาเร้าๆแน่นอน :'D

รถซิ่งกระจกต้องใส แต่ถ้าทนแดดไม่ไหว ทักผมมาคับ ใสๆเนียนๆ ไม่มีปรอท ไม่ร้อนใช้งานได้ปกติ ยินดีให้พิสูจน์

อัพครับ สอบถามกันได้นะคับ ตจว.ส่ง EMS+Package อย่างดีคับ การันตีคุณภาพทุกคัน

อัพไปครับใครอยากติดฟิล์มเขียวใส ไร้ปรอท คุณภาพดีๆกันร้อนได้ ใช้งานกลางแดด ณ ปัจจุบันที่ว่าร้อนมากๆ ได้จริง

'' ของดียังรอให้คุณมาพิสูจน์นะครับ ''

อัพครับติดตามผลงานผมได้ทางหน้า Facebook นะครับ อัพเดทตลอดครับ ^-^

อัพคับสอบถามได้คับผม

อัพครับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม สอบถามแนวทางการตกแต่งได้นะคับ พูดคุยกันสนุกๆ ไม่ซื้อไม่ว่าครับ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host