"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผลงานใหม่ๆติดตามที่ facebook ผมได้เลยนะครับ จะอัพเดทไวกว่าหน้าเวปครับ หน้าร้อนแล้วก่อนสงกรานต์

ยังไงก็ติดกันไว้หน่อยดีกว่าครับ ชีวิตตอนกลางวันจะได้ไม่ลำบากมากนะชาวซิ่ง ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อากาศร้อนขนาดนี้ ไม่มีฟิล์มหรือกันร้อนไม่ได้ ตายทั้งคนทั้งรถครับ ติดกันเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระ :'D

*** โปรดระวังของเลียนแบบผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะจ๊ะ ***

ปล.ผลงานใหม่ๆติดตามได้ใน facebook และ Line นะครับจะไวกว่าหน้าเวป

ขอบคุณคับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นึกถึงฟิล์มซิ่งเขียวใสๆ และต้องการกันแดดได้ ของจริง พิสูจน์ได้ทุกอย่าง  การันตี!! โดยผมคนเดียวเท่านั้น

อัพไปครับผม สอบถามกันนะคร๊าบบ

ก่อนหยุดยาวสงกรานต์ ใครออก ตจว รถยังร้อนสู้แดดไม่ได้ กับความร้อนในบ้านเราตอนนี้ ติดฟิล์มคุณภาพกันเถอะครับเดียวคุยกับคนข้างๆไม่รู้เรื่องนะเออ

อัพไปครับ ใครสงสัยอะไรตรงไหนสอบถามได้เลยคับผม

สอบถามกันได้นะคับ ใสจริง เนียนจริง กันร้อนได้จริง ต้องฟิล์มผมเท่านั้น ย้ำกันอีกทีไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะครับ :'D

ช่วงวันหยุดยาวสงกรานต์วันอาทิตย์ที่ 13 นี้ใครไม่ได้ไปไหนหรืออยากติดฟิล์มคุณภาพดีๆให้กับรถที่คุณรัก จองคิวมาได้นะคับผม วันเดียวเท่านั้น ตอนนี้ยังพอมีคิวอยุ่ครับ

ขอบคุณคับผม ^^

อัพเดทผลงานใหม่ๆ ติดตามได้ทาง facebook และ Line นะครับจะไวกว่าหน้าเวป อาทิตย์นี้ยังมีคิวติดได้นะคับ สงกรานต์ใครไม่ไปไหนอยากจัดฟิล์ม '' เทพ '' โทรมาเลยคับ

สงกรานต์นี้ผมอยู่ กทม.นะครับ ใครอยากได้ฟิล์ม โทรมาได้เลยนะครับไม่ต้องเกรงใจคับ คุณภาพเกินราคา

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host