"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โซนสมุทรปราการ บางนา ศรินครินทร์ สนใจติดฟิล์มคุณภาพพร้อมช่างบริการถึงที่ รีบจองคิวเลยนะครับ ** ติดอาทิตย์นี้เลยนะคับ **
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีปัญหาเรื่องฟิล์ม ร้อนมาก , ใสไม่พอ , เขียวไม่สวย , ปรอทกระจาย  สอบถามได้นะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อึ๊บ  อึ๊บ โทรมาคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้นะครับ :'))

ก่อนจะเข้าหน้าร้อน ใครยังไม่ติดฟิล์มรีบๆนะครับ เดียวหน้าร้อนของหมดอดติด รอกันนานคับ ^^

'' สงสัยให้ถาม '' วลีเด็ดสักนิดคับ มีปัญหาหรืออยากสอบถามเรื่องฟิล์มจัดมาได้เลยคร๊าบ

Up ไปครับ ฟิล์มผมลดปัญหาครอบครัวชาวซิ่งได้นะคับ ทำเป็นเล่นไป คุณผู้ชายอยากใสอยากหล่อ คุณผู้หญิงกลัวร้อน,ฝ้า อื่นๆ ทุกปัญหาจะหมดไปครับ win-win ทั้งคู่กับฟิล์มเขียวใสคุณภาพ '' เทพ ''

อย่าลืมนะครับนึกถึงฟิล์มใสๆไม่ร้อนนึกถึงผมครับ

'' เขียวใส ไม่แสบผิว ''

เสาร์-อาทิตย์นี้ ช่างผมยังพอมีคิวว่างนะครับ ใครจะติดอยู่แถวไหนบอกมาเลยครับ ไกลช่างผมก็ไปครับขอค่าน้ำมันเพิ่มนิดหน่อย คุ้มๆครับ ^^

อาทิตย์นี้ยังมีคิวได้อีก 1-2 คันนะครับ ยังไงโทรมาสอบถามจองคิวกันได้เลย ติดถึงบ้านครับผม

อึ๊บๆ '' เขียวใสไม่แสบผิว '' การันตีจ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host