"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากจบเรื่องฟิล์มแบบตัวนอก แต่ราคาบ้านๆ คุณภาพเกินตัว ทักมาซิคับ ตจว.จัดส่งให้ได้คับผม

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แดดร้อนๆแบบนี้จัดกันด่วนๆนะคับ ก่อนคนและรถที่คุณรัก จะเสียหายนะคับ การันตี!! คุณภาพจบแน่นอน
ฟิล์มคุณภาพดีๆติดง่ายมากครับ ตจว.จัดส่งให้ได้นะคับ คุ้มค่าเกินราคา

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นน การันตีคุณภาพ จบแน่นอน!! แบบฉบับตัวนอกแท้ๆ

อัพไปคับวัยรุ่น อยากหล่อแบบตัวนอก นัดกันเข้ามาได้เลยคับ
#การันตีไม่มีร้อน

ติดตามผลงานความเคลื่อนไหวต่างๆและอัพเดทตลอดทุกวันได้ที่ Facebook = Folkz Film-jp และ Line นะจ๊ะ

อยากรู้ว่าเนื้อฟิล์มที่เข้ากับเนื้อกระจกได้เป็นเนื้อเดียวกันเป็นยังไง และไม่ร้อน!! ต้องลองนะคับ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือนแน่นอน ^^

*** Update ผลงานล่าสุดทุกวันได้ทาง Facebook เลยนะคับ ***

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

การันตี จบเรื่องฟิล์มทุกคันคับ ไม่ร้อนแน่ สู้แดดเมืองไทยได้สบายๆ ตจว.จัดส่งให้ได้นะครับ ฟิล์มตัวนี้ติดง่ายมาก
ช่างทุกที่ติดได้หมดคับ คุ้มค่าเกินราคา!!

*** เรารู้ว่าในหลายๆที่หรือหลายจังหวัดหาฟิล์มที่ดีมีคุณภาพได้ยาก ***

Update ผลงานทุกวันได้ทาง Facebook = Folkz film-jp  ปรึกษาพูดคุยกันได้ครับผม

การันตี!! ยังไงก็จบเรื่องฟิล์ม กระจกนอกเป็นไงสงสัย??
@มาพูดคุยกันได้คับ Facebook = Folkz film-jp  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host