"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครจะไปลั่นบางแสน อยากหล่อก่อนลั่น สะกิดจองคิวเลยครับ หรือจะเอาแต่ฟิล์มไปติดเองหลังไมค์มาเลย
ผมมีราคาโค-ตรเร้า ให้ทุกท่านคับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หล่อแบบตัวนอกกระจกนอกแท้ๆ ต้องจัดนะคับ รับประกันคุณภาพเช่นเดิม ไม่ร้อนแน่นอน!!

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม ฟิล์มตัวนี้ผ่าน easy pass และคลื่นสัญญาณ 3G /4G ทุกชนิดครับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

จบปิ๊งใสหยกแบบตัวนอก ไม่ธรรมดาไม่เหมือนใครและไม่ร้อนแน่นอน ^^

อยากรู้ว่าดีและแตกต่างยังไง กริ๊งกร๊างกันมาได้นะคับบ

ฟิล์มดีๆที่อยากให้คุณได้ลอง แล้วคุณจะติดใจ

การันตีทุกคันคับ!!

ช่วงนี้ ใครที่อยู่ต่างจังหวัด ผมไม่คิดค่าจัดส่ง, ค่าPackage นะครับจัดกันได้เลย ส่วนราคาฟิล์มก็มีราคาเร้าๆให้ทุกท่านทุกรุ่นแน่นอน ^^

ฮึ๊บๆนัดคิวติดตั้ง กันเข้ามาได้นะคับ ต่างจังหวัดไม่คิดค่าจัดส่ง, ค่าPackage ถึงสิ้นปี เกินคุ้มคับ ค่าฟิล์มผมมีที่ยิ้มได้ให้แน่นอน ทุกคนคับ

ตจว.ฟรีค่าจัดส่งและค่าบรรจุภัณฑ์นะคร๊าบบ ให้ไววัยรุ่น  ส่วนใครจะติดตั้งนัดคิวกันมาได้เลยครับ ฟิล์มดีๆ
ที่กล้าการันตีให้ทุกคัน ว่าไม่มีคำว่า '' ร้อน ''

นัดคิวกันเข้ามาได้นะคับ ตจว.ส่งฟรีเหมือนเดิม คุ้มเกินคุ้มคับ  ''คุณภาพเกินราคาเยอะ''

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host