"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพคับวัยรุ่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ หล่อทุกคันแน่นอน และใช้งานได้จริงกับแดดบ้านเรา ไม่ต้องทนร้อนแสบแขนอีกต่อไป

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากหล่อแบบตัวนอกแต่ไม่อยากร้อนทรมาน โทรมาปรึกษาได้เลยครับ การันตี จบแน่นอน!!!

ฟิล์มใสเขียวที่คุณภาพดีนอกจากใสและสวยงามเป็นเนื้อเดียวกับกระจกแล้ว การกันแดดต้องทำได้ดีด้วย ผมเน้นมาเสมอ การดูด้วยตาบางทีอาจจะพิสูจน์อะไรได้ยากครับ อยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติม สอบถามกันเข้ามาได้เลย
แล้วคุณจะรู้ว่าค่าตัวเลขในเครื่องเทส กับแดด จริงๆมันต่างกันเยอะครับ ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

วันหยุดยาวใครไม่ไปไหนอยากติดฟิล์ม ลั่นมาได้เลยนะครับ จบสวยแน่นอน

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม จบจริง ตัวจริงเรื่องฟิล์มใสแบบกระจกนอก ^^

อยากจบแบบไม่เจ็บ เรื่องฟิล์ม สอบถามได้นะคับผม ^^

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม จบสวยแน่นอน ^^

ติดตามผลงานอัพเดทได้ที่หน้าเฟสและไลน์เลยครับ อัพเดทไวกว่าหน้าเวปนะฮะ

อยากรู้ว่าคุณภาพเหนือราคา เป็นยังไง สะกิดมาเลยคับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ดันกันไปวัยรุ่นน ของดีที่คุณต้องลอง!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host