"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮึ๊บๆ สอบถามกันได้นะคับวัยรุ่นทั้งหลาย จบสวยแน่นอน ^^

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จบแบบตัวนอกแท้ๆ ไม่ร้อนไม่แสบแขนเป็นยังไงต้องลองนะคับ !!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามกันเข้ามาได้นะครับ จบแน่นอน หล่อแบบตัวนอกแท้ๆ ^^

อยากรู้ว่าฟิล์ม ''เทพ'' ใช้แล้วเป็นกระจกนอกยังไง ลั่นมาเลยครับ วัยรุ่น ^^

กระจกนอกเป็นไง สงสัยให้ถามวัยรุ่น

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ใครที่ชอบในความสวยงานของกระจกนอก และอยากกันร้อนได้ในระดับที่ดี ขับรถกลางวันสบายๆ ปรึกษาผมได้นะคับ จบสวยแน่นอน

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อยากรู้ว่าฟิล์มคุณภาพเนื้อเดียวกับกระจกนอกเป็นยังไง ต้องลองนะคับ การันตีไม่ร้อนไม่แสบแขนแน่นอน :'D

เนื้อฟิล์มที่เป็นกระจกนอกเป็นยังไง มันดีอย่างไร และจะสวยขนาดไหน สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบสวยทุกคัน!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host