"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮึ๊บๆ จบจิง ทุกสิ่งเรื่องฟิล์มใส ถ้าคุณเป็นคนนึงที่ชอบในความสวยอมตะ แบบกระจกนอก ขอแนะนำให้คุณลอง!!

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันศุกร์ชาวดอนเมืองและใกล้เคียง อยากเปลี่ยนกระจกเดิมเป็นกระจกนอกและไม่ร้อน สะกิดมาเลยครับ บริการถึงบ้านไม่คิคค่าใช้จ่ายเพิ่มแต่อย่างใด หรือสะดวกวันไหนนัดกันเข้ามาได้เลยครับ คุ้มๆจบแน่นอน

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาจัดกันได้นะคับ ของดีๆไม่ต้องพูดเยอะ จบทุกคัน ของดีพิสูจน์ด้วยการใช้งานจริงคับ ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อัพเดทผลงานหน้าแรกนะครับผม สุดแน่นอน^^

อัพเดทผลงานชุดใหญ่หน้าแรก!!  สุดทุกคันคับ

อัพผลงานชุดใหญ่หน้าแรกนะคับ จบสวยแบบกระจกนอกทุกคัน ไม่ร้อน การันตี!!

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ การันตี จบทุกคัน ไม่ร้อนไม่แสบแขน แน่นอน ^^

ถ้าคุณเป็นหนึ่งคนที่ชื่นชอบกระจกตัวนอก สวยแบบมีเสน่ห์ ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน แถมยังกันร้อนได้ดีมาก การันตีจบทุกคันคับ

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม นัดคิวติดตั้งได้นะครับ การันตีให้ตามที่พูดแน่นอนทุกคัน ไม่ต้องห่วงเรื่องมาตรฐานครับ ^^

ฮึ๊บบ การันตีแบบกระจกนอก กันร้อนได้สุดติ่ง อยากรู้เป็นไงต้องลองนะจ๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host