"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พูดคุยจองคิวสอบถามกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นและผู้ที่มีปัญหาด้านทัศนวิสัยในการมองเห็น ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากจบสวยเรื่องฟิล์มปรึกษาผมได้นะครับ ผลงานต่างๆติดตามได้ที่หน้า Facebook และ Line อัพเดทต่อเนื่องและไวกว่าหน้าเวปครับ ขอบคุณมากครับ

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองคิวติดตั้งพูดคุยสอบถามกันได้นะคับ ช่วงนี้ผมจัดราคาเร้าๆให้ทุกท่านแน่นอน !!!

พูดคุยสอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบสวยแน่นอน ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะคับ ^^

ก่อนจะติดตั้งฟิล์มปรึกษาพูดคุยถึงแนวทางความต้องการได้นะครับ หลายท่านถามกันเข้ามาว่าผมมีฟิล์มกี่แบบกี่รุ่น??

- ตอบตรงนี้เลยครับผมมีแบบเดียวสเปคเดียวครับ ใสอมเขียวเหมือนกระจกนอกแท้ๆ ถ้าต้องการให้ไม่ใส มากผมไม่มีครับ ตอบโจทย์สำหรับคนที่ชอบใสหรือผู้ที่มีปัญหาด้านทัศนวิสัยในตอนกลางคืน แต่กลัวร้อนในตอนกลางวัน
ถ้าคุณคิดว่า เนี่ยและคือสิ่งที่ตามหา โทรมาปรึกษาผมได้ครับ รับรองคุ้มค่าแน่นอน :'D

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

หยุดยาวสัปดาห์นี้ใครไม่ได้ไปไหน สอบถามจองคิวติดตั้งฟิล์มได้นะคับ จบแน่นอน ของดีๆที่อยากให้คุณได้ลอง

วัยรุ่นสอบถามกันได้คับผม เรื่องเงียบแน่นอน

อัพคับวัยรุ่นสอบถามกันได้คับ จบปิ้งง

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นน คุ้มค่าเกินราคา จบหล่อแบบตัวนอกแน่นอน ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host