"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามกันได้นะคับวัยรุ่น ตอบโจทย์ครบๆ จบแน่นอน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพครับ สอบถามสารพัดปัญหา ข้อสงสัยต่างๆนานา เรื่องฟิล์มรถยนต์เข้ามาได้นะครับ ยินดีตอบด้วยความเต็มใจครับผม ^^

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นัดคิววันเวลาติดตั้งได้นะคับ วัยรุ่น บริการถึงบ้านครับ หรือจะเอาไปติดเอง แบบไหนยังไงจัดให้ได้หมดครับ
คุณภาพเกินราคา ผมเน้นเสมอ คุณภาพต้องมาพร้อมความสวย

พูดคุยกันได้ครับ ตรงไปตรงมา  คนชอบแต่งรถเหมือนกัน อะไรดีแนะนำไม่ดีไม่แนะนำคับ เรื่องอื่นๆที่เกี่ยวกับรถยนต์ ก็พูดคุยกันได้นะคับ ไม่จำเป็นต้องเฉพาะฟิล์ม ยินดีให้คำปรึกษาคับผม ^__^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ฮึ๊บๆ คุณภาพที่พิสูจน์ได้ ไม่ใช่แค่สวยนะคับ ผมเน้นมาเสมอความสวยต้องควบคู่คุณภาพ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

พูดคุยสอบถาม จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ จะให้ติดตั้ง หรือจะเอาไปติดเอง หรือจะวิ่งมาที่ร้าน สะดวกแบบไหนบอกเลยจัดให้ได้หมดคับ ราคาเร้าๆแน่นอน ^^

สอบถามจองคิวติดตั้งได้นะคับผลลัพธ์ที่ได้คุ้มค่าแน่นอน ;'D

up คับ สอบถามจองคิวติดตั้งได้นะคับแล้วคุณจะรู้ว่ากระจกนอกแท้ๆเป็นยังไง ^^

วัยรุ่นขาซิ่งทั้งหลายและผู้ที่มีปัญหาด้านสายตาปรึกษาได้นะคับผม อะไรดีแนะนำตรงไปตรงมาคับ ให้ตรงกับจุดประสงค์การใช้งานมากที่สุด

อัพนะครับใสเขียว เหมือนกระจกนอกแท้ๆ อยากรู้เป็นไงต้องลองครับ อ๊ะๆ ไม่ร้อนไม่แสบแขนด้วยนะจ๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host