"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้ใสๆ แต่ไม่ร้อนจนทรมานก็ต้องจัดนะครับ ตัวนอกแท้ๆ ไม่มีปรอท จบเรื่องฟิล์มใสครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พูดคุยสอบถามได้นะคับ ผลงานอัพเดทติดตามได้ที่ Facebook และ Line เลยไวกว่าหน้าเวปมากครับ

ย้ำกันอีกทีผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะคับ อยากได้ของดีแท้ๆ กริ๊งกร๊างง มาหาผมเท่านั้นนะคับ

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องรถทุกเรื่อง ตกแต่งโมดิฟาย สอบถามพูดคุยกันได้นะคับ ไม่จำเป็นต้องเฉพาะเรื่องกระจกและฟิล์มเท่านั้น
คุยกันแบบคนรักรถชอบรถครับ อะไรดีบอกไม่ดีไม่แนะนำคับ

ขออนุญาติ อัพนะครับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ทุกปัญหาเรื่องฟิล์มผมมีคำตอบให้ครับ
ย้ำกันอีกที ผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะครับ  โปรดระวังการแอบอ้าง ของแท้ต้องสั่งผ่านผมเท่านั้นนะครับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อัพนะจ๊ะ วัยรุ่น ใสเหมือนไม่ติดจิงๆ ทีมไหนมีปัญหาติดฟิล์มไม่ได้ปรึกษาเราสิ ใสเหมือนเดิมแต่กันร้อนดีกว่าเดิมเยอะ
ชีวีดีขึ้นนะจ๊ะ ^^

สอบถามนัดจองคิวติดตั้งกันได้นะคับ ดึกๆก็ติดได้นะจ๊ะมีสถานที่ในห้อง อย่างดีไว้ให้บริการ หรือจะเอาไปติดเองก็ประหยัด สะดวกแบบไหนจัดให้ได้ทั้งนั้นคับ ^^

วัยรุ่นและ ผู้ที่มีปัญหาสายตา ในด้านทัศนวิสัย สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ แนะนำตรงไปตรงมาชัดเจน อะไรดีไม่ดียังไงว่ากันไปคับ

อัพครับ ตจว.ส่ง ems ได้นะครับ แพคเกจแน่นหนาแข็งแรงแน่นอน หล่อกันได้ทุกที่ครับ ฟิล์มตัวนี้ติดง่ายช่างที่ไหนก็ติดได้ครับ ตจว.ก็หล่อแบบฉบับตัวนอกได้นะคับ สงสัยอะไรสอบถามเข้ามาได้เลยคับ

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ สะดวกแบบไหนยังไง จะให้ติดตั้งด้วยหรือ นำไปติดเองได้หมดนะคับ ของดีคุณภาพเกินราคาคับ *0*

ฮึ๊บๆ สอบถามได้นะคับ สะดวกติดตั้ง เวลาไหนกลางวันหรือกลางคืน หรือจะให้ไปติดถึงบ้าน จัดได้หมดนะคับ
ยืดหยุ่นเพื่อ ทุกๆท่าน อย่างดีที่สุด จบจิงอะไรจิง :'D

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host