"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะครับ หรือใครจะเอาไปติดเองไม่มีปัญหาครับ ราคาเร้าๆ คุ้มค่าคุ้มราคาทุกบาททุกสตางค์แน่นอน !!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดสัปดาห์นี้ยังมีคิวติดตั้งนะครับ รีบจองกันเข้ามาเลยจ้า การันตีไม่ร้อนไม่แสบแขน คุณภาพคุ้มเกินคับ ^^

By' ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไมรถซิ่งต้องฟิล์มใส ??

- ช่วงนี้มีหลายคนถามกันเข้ามามากคับ ทำไมต้องใส แล้วไม่ร้อนแย่หรอ

ขอตอบแบบรวมๆนะคับ

สำหรับคนที่ ''เล่น'' รถคงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก แต่สำหรับคนทั่วไปหรือคนที่เริ่มแต่งรถ อาจจะสงสัย
แน่นอนคับรถจะสวยได้ ทุกอย่างต้องลงตัวตั้งแต่การเลือกล้อ โหลด เพื่อให้ทรงรถดูสวยขึ้น จนไปถึงแต่งภายใน
อยากให้ลองสังเกตุรถรุ่นเดียวกัน แต่งเหมือนกัน ลองยืนมองดูจากภายนอก ว่ารถที่ติดฟิล์มดำกับฟิล์มใส
ภาพรวมรถจะสวยแตกต่างกันอย่างชัดเจนคับ

ย้อนกลับมา ถ้ารักจะซิ่งเต็มตัวไม่ต้องติดฟิล์มคับสวยที่สุด แต่ในความเป็นจริงเราๆท่าน ที่ต้องขับรถกลางวันอาจจะ
ทนกับสภาพแดด บ้านเราไม่ไหว ดังนั้นการเลือกฟิล์มใสจึงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับการใช้งานในชีวิตประจำวันไม่ให้ร้อนจนเกินไป

ยังไงก็ฝากเป็นข้อคิดไว้สำหรับเพื่อนๆที่กำลังสงสัยหรือเลือกที่จะติดฟิล์มให้กับรถคันเก่งของท่าน..

Ps. มีอะไรสอบถามได้นะคับ ใน Line or Facebook จะตอบไวกว่านะคับ

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อึ๊บๆ สนใจสอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม ^^

กลัวแต่งแล้วไม่ตรงแนว ไม่สวย ทรงรถไม่ได้ เรื่องรถเรื่องฟิล์มปรึกษาผมได้ ตามประสาคนเล่นรถเหมือนกันคับ

สนใจเรื่องฟิล์มสอบถามกันได้นะจ๊ะ วัยรุ่น หรือคนที่มีปัญหาทางด้านสายตา ^^

รถซิ่งรถแต่งต้องฟิล์มใสเท่านั้นนะจ๊ะ วัยรุ่น ผู้ที่ไม่ได้ซิ่งแต่มีปัญหาทางด้านสายตาขับรถกลางคืนไม่เห็น ก็ควรใช้นะครับ กันไว้ดีกว่าแก้ครับ ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม อย่าลืมรถซิ่งทรงรถต้องได้ ฟิล์มต้องใสนะคับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นจะใสทั้งทีก็เลือกทีกันร้อนได้หน่อยนะจ๊ะ จะได้ไม่หงุดหงิดหัวเสียเวลาขับรถกลางวัน :'D

เรื่องรถเรื่องฟิล์ม การ ''โมดิฟาย'' ตกแต่ง ถามกันได้นะจ๊ะ จะได้ไม่''หลง''ทาง และไม่เสียเงินและเวลาทีหลังด้วยครีาบบ

up ครับ อย่าเชื่อจนกว่าจะได้ลอง!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host