"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามกันได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม ปัญหาการตกแต่ง ทั่วๆไป ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพครับผม ผลงานใหม่ๆติดตามได้ทางไลน์และหน้าเฟสได้เลยครับ จะอัพเดทไวกว่าหน้าเวปครับ ^^

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีปัญหาเรื่องรถเรื่องฟิล์มติดแล้วไม่สวย กันแดดได้ไม่ดี หรือมีปัญหาด้านสายตา ปรึกษาผมได้นะคับ

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

สงสัยสอบถามกันได้นะครับ ใครจะจองคิวติดตั้งก็โทรกันมาได้เลยจ้า

อัพไปครับ ก่อนจะตัดสินใจซื้ออะไรพิจารณาจากคุณภาพราคา ความสมเหตุสมผลกันก่อนนะคับ จะได้ไม่ต้องเสียตังหลายรอบครับ เงินทองหายากนะจ๊ะ ด้วยความปรารถนา เพราะผมก็คนเล่นรถเหมือนกันครับ :'D

สงสัยถามกันเข้ามาได้เลยนะครับ เรื่องแต่งเรื่องทรงรถ อะไรดีแนะนำครับ ไม่ดีไม่แนะนำคับ ^^

อัพคับผมสอบถามได้นะคับบ

จะเลือกฟิล์มติดรถให้สวยหล่อ ทั้งที พิจารณากันดีๆหลายๆด้านนะคับผม สงสัยเรื่องอะไรเกี่ยวกับฟิล์มปรึกษาผมได้นะคับ แนะนำตรงไปตรงมา ไม่ใช่แนวท่านไม่ตรงกับความต้องการท่าน ผมไม่แนะนำคับ

By' ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

เรื่องฟิล์มเขียวใสกับความสวย กันร้อนได้จริง นาทีนี้คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุด!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host