"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพครับ เขียวใสไม่แสบผิว เพราะผมรู้คุณต้องการอะไร เรื่องฟิล์มโทรมาปรึกษาเราจบแน่นอนครับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่อง''ฟิล์ม'' ติดแล้วไม่จบ ใสไม่ได้ดั่งใจ เขียวไม่สวย ใช้แล้วซีด ติดแล้วไม่สวย ถามผมได้นะครับ แนะนำตรงไปตรงมา ติดแล้วจบทุกปัญหาเรื่อง '' ฟิล์ม '' แน่นอน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดันนิดนึงครับ เรื่องฟิล์ม เรื่องรถปรึกษาสอบถามแนวทางได้ครับ คนเล่นรถเหมือนกันเข้าใจความต้องการครับ ไม่ซื้อไม่ว่าครับผม แนะนำตรงไปตรงมา ^^

up นิดนึงคับผมสอบถามได้ครับ สวย กันร้อนได้จิง จบแน่นอนเรื่องฟิล์ม ^^

up ครับ มารับฟิล์มกันได้ตามปกตินะครับ ตรงนี้เหตุการณ์ปกติคับ

อัพไปครับ คุณภาพที่พิสูจน์ได้ ^^

อัพคับ

ถามกันเข้ามาเยอะมาก ขอตอบไว้ ตรงนี้ละกันอีกครั้งนะครับ

**สำหรับฟิล์มใสผมมีสเปคเดียวแบบเดียวเท่านั้นนะครับไม่มีเข้มกว่านี้หรือมืดกว่านี้ครับ ของผมมีแค่ใสจิงๆเห็นทุกอย่างในรถและไม่มีปรอทครับ ***

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''  By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

ฮึ๊บๆ คิวอาทิตย์นี้ยังพอมีนะครับ จองกันเข้ามาได้เลยครับผม

สอบถามกันได้นะครับผม ผู้สูงอายุหรือผู้ที่มีปัญหาด้านสายตามองทางในเวลากลางคืนไม่เห็นสอบถามได้เลยครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host