"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์นี้ใครอยู่โซน รามอินทรา - ลาดพร้าว และใกล้เคียง สนใจติดฟิล์ม โทรมา Line มาจองกันได้นะครับ ได้อีกไม่เกิน 2 คัน ครับ

ขอบคุณคับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง '
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

โซนรามอินทรา-ลาดพร้าวและใกล้เคียง จองคิวด่วนนะคับผม อาทิตย์นี้  ส่วนใครจะซื้อแต่ฟิล์มไปติดเองโทรมาเลยครับได้ทุกวันเดียวผมจัดราคาพิเศษให้ครับ ฟิล์มผมติดง่ายกว่าฟิล์มทั่วไปใครๆก็ติดได้

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออนุญาติ up หน่อยครับ สอบถามกันได้ครับ วิ่งมาเอาไปติดเองราคาเร้าๆเลย ^^

ขออนุญาติอัพคับสอบถามได้คร๊าบบ

สอบถามกันได้ครับวิ่งมาเอาฟิล์มไปติดเองจัดให้ราคาเร้าๆเลย ^^

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

อัพครับผม ของดีคุณภาพเกินราคาคับ สู้แดดได้จริง!!

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อาทิตย์นี้ใครจะติดฟิล์มจองกันเข้ามาเลยคับบ

สุดสัปดาห์นี้ ใครอยากติดฟิล์ม บริการถึงที่ นัดคิวกันเข้ามาเลยครับ ได้อยู่อีกไม่ถึง 2 คัน ครับ

อัพไปครับ สอบถามกันเข้ามาได้ จะรถบ้านรถซิ่ง อยากหล่ออยากใส แต่ไม่อยากร้อน ผมช่วยคุณได้คับ !!

*** การันตีทุกคันคับ - โปรดระวังของเลียนแบบผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนใดๆทั้งสิ้นครับ ***

อัพครับ สนใจสอบถามได้คับผม :')

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host