"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพครับ สอบถามกันได้นะคับ ตจว.ส่ง EMS+Package อย่างดีคับ การันตีคุณภาพทุกคัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพไปครับใครอยากติดฟิล์มเขียวใส ไร้ปรอท คุณภาพดีๆกันร้อนได้ ใช้งานกลางแดด ณ ปัจจุบันที่ว่าร้อนมากๆ ได้จริง

'' ของดียังรอให้คุณมาพิสูจน์นะครับ ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพครับติดตามผลงานผมได้ทางหน้า Facebook นะครับ อัพเดทตลอดครับ ^-^

อัพคับสอบถามได้คับผม

อัพครับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม สอบถามแนวทางการตกแต่งได้นะคับ พูดคุยกันสนุกๆ ไม่ซื้อไม่ว่าครับ ^^

อัพไปครับใครอยากติดฟิล์มเขียวใส ไร้ปรอท คุณภาพดีๆกันร้อนได้ ใช้งานกลางแดด ณ ปัจจุบันที่ว่าร้อนมากๆ ได้จริง

'' ของดียังรอให้คุณมาพิสูจน์นะครับ ''

อัพครับติดตามผลงานผมได้ทางหน้า Facebook นะครับ อัพเดทตลอดครับ ^-^

อัพนิดนึงครับ เสาร์-อาทิตย์นี้คิวติดตั้งเต็มนะครับ ถ้าใครสนใจวิ่งมาเอาฟิล์มไปติดเอง โทรมาแจ้งแล้วบ่ายวันอาทิตย์เข้ามาเอาได้เลยนะครับแถวแจ้งวัฒนะ ฟิล์มตัวนี้ติดง่ายครับง่ายกว่ายี่ห้อตลาดทั่วไป เดียวจัดราคาเร้าๆให้เลย  ขอบคุณมากคับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อัพคับ พรุ่งนี้ติดตามผลงาน อัพเดทผลงานได้ที่หน้าแรกชุดใหญ่นะค๊าบ

ผลงานใหม่ๆ อัพเดทหน้าแรกเลยนะครับ คุณภาพที่ต้องบอกต่อ ^^

สอบถามกันได้นะคับ ผลงานชุดใหญ่อัพเดทไว้หน้าแรกแล้วค๊าบบ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host