"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพไปคับ เนียนใส ไม่แสบผิว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพครับหล่อใส การันตี!!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

up up kub

สอบถามได้นะคับผม หล่อใสไม่ร้อน

สนใจครับ new city 3 บานหน้าเท่าไหร่ครับ (แล้วมีร้านติดตั้ ...
rapeiam โพสต์เมื่อ 4/10/2013 18:32

การันตีว่าเย็นกว่าที่ท่านเคยใช้มาแน่นอนครับ ใสอมเขียว ปรอทไม่มี รายละเอียดโทรมาคุยดีกว่าครับ สามบานหน้าลดไป 500 บาทครับ ^^

สนใจครับ new city 3 บานหน้าเท่าไหร่ครับ (แล้วมีร้านติดตั้งแนะนำไหมครับ)
ปล.เคยใช้ LM75 ร้อนอ่ะ (แต่สวย) งานอันนี้เป็นไงครับ มีรับประกันไหม

สอบถามได้คับ

ใสเขียวๆ ไม่ร้อนไม่แสบผิวคับ

สนใจสอบถามได้นะคับผม ^^

เนื้อฟิล์มเป็นแบบผสมปรอทรึปล่าวครับ ...
Boy-GD8 โพสต์เมื่อ 27/9/2013 20:26

ขอโทดนะครับที่ตอบช้า เนื้อฟิลม์ไม่ผสมปรอท ตะกั่ว ทั้งสิ้นคับ เนื้อฟิลม์แท้ๆ มาดูเนื้อฟิลม์จริงๆก่อนได้ครับ ว่าคุณภาพเกินราคาไหม ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host