"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพครับใครสนใจแจ้งได้เลยนะครับคืนนี้ผมจะแบ่งฟิล์มคับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพนิดนึงคับ ใครสนใจหรืออยากปรึกษาเรื่องฟิล์มสอบถามได้นะคับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพไปคับ ใครสนใจฟิล์มแจ้งได้เลยนะครับ พรุ่งนี้ตรุษจีนผมขอหยุด 1 วันนะครับ ^^

ขอบคุณทุกๆท่านนะคับ ตรุษจีนที่ผ่านมาๆจัดหล่อไปหลายคันเลยคับ ^0^

สอบถามกันได้นะคับ คุณสมบัติตามที่เขียนไว้ทุกประการครับ

มีข้อสงสัยอยากปรึกษาเรื่องฟิล์ม สอบถามกันได้นะคับผม '' เขียวใสไม่แสบผิวคับ ''

อัพนิดนึงครับ สนใจรายละเอียดเรื่องฟิล์ม มันใสขนาดไหนมัน กันร้อนดีไหม ??? สอบถามได้เลยครับ  การันตีคุณภาพตามที่เขียนไว้หน้าแรกทุกประการครับ!!!

เสาร์-อาทิตย์นี้ ใครอยู่โซนบางนาอยากจัดฟิล์ม รีบบอกนะคร๊าบบ ไปติดถึงที่ราคามิตรภาพครับ ^^

กันได้ uv 100% เลยหรอครับ แล้ว city รอบคัน เท่าไหร่

กันได้ uv 100% เลยหรอครับ แล้ว city รอบคัน เท่าไหร่ ...
peacefulz โพสต์เมื่อ 10/2/2014 19:10

ครับแต่ยูวีกับความร้อนคนละอย่างนะครับ อันนี้คือตามสเปคครับ คุณภาพดีกว่าในบ้านเราเยอะคับ ^^

รอบคันเท่าไหร่หรอครับ แล้วความร้อนโอเค ไหม มีหน้าร้านไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host