"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กระจกนอกใสสวยยังไงฟิล์มผมก็เป็นแบบนั้น สอบถามกันได้นะคับ จบแน่นอน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วัยรุ่นต้องจัดนะคับใสๆแบบตัวนอกแท้ "เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เขียวใสแบบตัวนอก อยากรู้เป็นยังไง ต้องลองนะคับ การันตีไม่ร้อนให้ทุกคัน !!

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อึ๊บๆ โทรมา Line มาพูดคุยปรึกษากันได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม ภาษาเดียวกันครับ

สงสัยอะไรกันสอบถามได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม การันตีจบทุกคัน ^^

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ เรื่องรถเรื่องฟิล์ม หรือใครอยากใสอมเขียวหยกแบบกระจกนอก ต้องจัดนะคับ :'D

เขียวเดียวกับกระจกนอกนะจ๊ะ วัยรุ่น ของมันต้องมีในราคาที่จับต้องได้  คุ้มค่าเกินราคาคับ ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

สอบถามกันเข้ามาได้นะคร๊าบบ

การันตี จบแบบกระจกนอกทุกคัน ไม่ร้อนไม่แสบผิว แน่นอน !!

จบแบบไม่เจ็บ เหมือนได้กระจกนอกมาใส่รถ แถมไม่ร้อนไม่แสบผิว คุ้มเกินคุ้มคร๊าบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host