"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพคับผม สนใจสอบถามได้นะคับทุกๆเรื่องทีเกี่ยวกะรถ :'D แต่งแบบไหนจะเข้าทรงรถจะสวย พูดคุยกันได้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดันไปครับ ของมันต้องมีสำหรับรถซิ่งที่ใช้งานจริงกลางวัน ทนแดด กันร้อนได้จิง หล่อแล้วต้องกันร้อนด้วยนะคับ สำคัญมาก

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ ตจวส่งได้ ครับผม คุณภาพเกินราคา ไม่ร้อนไม่แสบแขนจ้า ^^

อัพครับผมสอบถามนัดคิวติดตั้งกันได้นะคับ ตจว.ส่งได้นะคับ ติดง่ายเนื้อฟิล์มดีกว่าในบ้านเราเยอะคับผม

ฮึ๊บๆ ไม่ลองคุยไม่ลองใช้จะรู้ได้ยังไงว่าดีกว่า ?? สอบถามกันนัดคิวติดตั้งเข้ามาได้นะคร๊าบบ

ฟิล์มใสของจริงพิสูจน์ได้นะครับ ดูจากรูปอาจจะไม่ชัด ใสเขียวเสปคตัวนอก และกันร้อนได้ดี ถูกกว่านี้เป็นไปไม่ได้ครับที่คุณภาพจะดี ของผมพิสูจน์ได้ขายมานาน ยังไงตัดสินใจเลือกกันดีๆนะครับ จะได้ไม่เสียเงินซ้ำซ้อน

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ฟิล์มใสคุณภาพดีๆ นอกจากใสเขียวแล้ว การกันร้อนการใช้งานจริง ต้องทนแดดสู้แดดได้จริง ไม่สามารถมองด้วยตาได้นะครับ มองภายนอกถ้าคนไม่รู้เรื่องฟิล์มจะแยกไม่ออก คุณภาพเป็นสิ่งสำคัญที่ผมเน้นมาตลอด ว่าต้องทนแดดใช้งานได้จริง ไม่ใช่สวยอย่างเดียว

ยังไงเลือกกันอย่างมีเหตุมีผลนะครับ จะได้ไม่เสียเงินซ้ำซ้อนหลายรอบ

ด้วยความปรารถนาครับ ^^

ลูกค้าเดิมที่เคยซื้อไปแนะนำเพื่อนมา เลยเดวผมจัดราคาเร้าๆให้

ของดีไม่ต้องพูดเยอะคับ ไม่ร้อนไม่อมแดด กระจกตัวนอกเป็นยังไงฟิล์มผมเป็นแบบนั้น!!

สอบถามจองคิวติดตั้งกันได้นะครับผม อยากรู้ว่าฟิล์มนี้ดียังไงและดีกว่าหลายๆแบรนด์ตรงไหนโทรมาคุยกันครับ จะได้อธิบายได้ชัดเจน ^^

พี่น้องแท๊กซี่ หรืออู่แท๊กซี่ จัดได้นะครับ ใสจริงตรวจสภาพผ่านแน่นอน อารมณ์กระจกนอก แต่กันร้อนได้ดีเยี่ยมคับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host