"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพครับผมสอบถามกันเข้ามาได้นะคับ วัยซิ่งทั้งหลาย และผู้ที่มีปัญหาสายตาในเรื่องทัศนวิสัยในการมองเห็นช่วงกลางคืน *0*
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮึ๊บๆ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพนิดนึงคับ นัดคิวติดตั้งกันเข้ามาได้เลยนะคับ สะดวกวันไหนยังไง นัดกันได้เลยจ้า

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

ถามกันเข้ามาได้นะวัยรุ่นและผู้มีปัญหาในเรื่องของทัศนวิสัยการมองเห็นในเวลากลางคืน

ใสเขียวจริง  กันร้อนได้จิงนะจ๊ะ

จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้เลยนะฮะ สะดวกให้ติดวันไหน บริการถึงที่ นัดมาเลยครับ

อึ๊บๆ วัยรุ่นน สนใจสอบถามสั่งซื้อกันได้นะคับ ไม่ซื้อไม่ว่ากันแนะนำตามประสาคนเล่นรถ ชอบรถครับ ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

นัดคิวจองคิวติดตั้งได้นะคับ ไม่ต้องไปหาที่ไหน มีที่นี่ที่เดียว เขียวใสจิง กันร้อนได้จิง ^^

สอบถามกันได้นะคับ จองคิวติดตั้งหรือจะเอาแต่ฟิล์มยังไงจัดให้ได้หมดครับ

** ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือนแน่นอน **

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง''

ปล.อัพเดทผลงานได้ที่ Facebook และ Line เลยนะคับ จะไวกว่าหน้าเวปมาก ^^

สอบถามกันได้นะคับผม พูดคุยกันประสาคนชอบรถจ้า ^^

นัดคิวติดตั้งกันได้นะคับ สะดวกวันไหนจะวันธรรมดาหรือวันเสาร์-อาทิตย์ นัดกันเข้ามาเลยจ้า
ต่างจังหวัดส่งได้นะคับ สะดวกรวดเร็ว เนื้อฟิล์มตัวนี้ดีครับ ช่างทุกคนติดได้สบายมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host