"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นัดคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ ^^

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจสอบถามนัดคิวติดตั้งกันเข้ามาได้เลยนะคับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮึ๊บๆ สุดสัปดาห์นี้ โซนกรุงเทพชั้นใน สีลม คลองเตย นัดมาได้เลยนะคร๊าบบ ^^

..อัพครับผม วิ่งมารับฟิล์มกันไปติดเองได้นะครับถ้าใครมีช่างอยู่แล้ว ฟิล์มตัวนี้เนื้อฟิล์มดีติดง่ายกว่าฟิล์มทั่วไปเยอะครับ จะได้ประหยัดเวลาและค่าใช้จ่ายในการติดตั้งได้ครับผม :'))

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อัพคับผม สอบถามกันได้นะจ๊ะ

ฮึ๊บๆสอบถามกันได้นะคับ

ฮึ๊บๆ ท่านใดอยู่โซนในเมือง สีลม ท่าเรือ คลองเตย ต้องการติดฟิล์ม จองคิวกันเข้ามาเลยนะครับ บริการถึงที่ไม่ต้องเสียเวลาเสียค่าใช้จ่ายในการเดินทางมาครับ

เรื่องรถแนวทางการตกแต่ง เรื่องฟิล์ม ปรึกษาสอบถามกันได้นะจ๊ะ ตรงไปตรงมา เพราะเราไม่อยากให้คุณ '' หลุดแนว ''

สำหรับ อาทิตย์นี้โซนกรุงเทพชั้นใน สยาม สีลม ท่าเรือ คลองเตย - บางนา นัดคิวติดตั้งได้นะคับไม่คิดค่าบริการเพิ่มคับ

เรื่องรถ เรื่องฟิล์ม สอบถามกันได้นะคับ ตรงไปตรงมาชัดเจน คุยกันตามประสาคนชอบรถครับ :'D

ติดตั้งนัดคิวกันเข้ามาได้เหมือนเดิมคับผม..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host