"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
up ครับสอบถาม , นัดคิวติดตั้ง หยุดยาว ใครไม่ได้ไปเที่ยวไหน อยากให้รถหล่อๆ โทรมาเลยคับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพคับ สอบถามได้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮึ๊บๆของดีคุณภาพเกินราคา ไม่ลองไม่รู้นะจ๊ะ สอบถามเข้ามากันได้คับผม ^^

up ครับวัยซิ่งและผู้ที่มีปัญหาด้านสายตา ฟิล์มตัวนี้ตอบโจทย์ช่วยคุณได้จริงคับ ^^

up ครับจองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับผม ไม่ลองแล้วจะรู้ได้ไงว่าดีเป็นยังไง!!

อัพไปวัยรุ่น หล่อเขียวใส ไร้ปรอท ไม่ร้อนไม่แสบผิว แน่นอน

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

สอบถามกันได้นะคับ ชาวซิ่งและผู้ที่มีปัญหาเรื่องทัศนวิสัยการมองเห็นในกลางคืน เราช่วยคุณได้

แล้วคุณจะขับรถอย่างมีความสุข ^__^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

อึ๊บ อึ๊บ สนใจปรึกษาสอบถามกันได้นะคับ ตรงไปตรงมา รวมไปถึงแนวทางการแต่งรถต่างๆ

up ครับผม ไม่ลองจะรู้ได้ไง ของดีราคาไม่เว่อร์มีอยู่จิง!!

โย่วว ขาซิ่งทั้งหลาย แดดกลางวันของเมืองไทยนั้น ร้อนยิ่งนัก ท่านไหนใช้รถกลางวันด้วยแล้วละก็ ฟิล์มไม่ดีหรือไม่มีฟิล์ม ทรมานมากๆครับ จะหล่อใสทั้งที เลือกคุณภาพให้ได้ด้วยนะครับ จะได้ไม่เสียน้อยเสียมาก

ด้วยความปรารถนาดีคับ :'D

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host