"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
'' เขียวใส ไม่แสบผิว '' ของดีๆที่คุณต้องลอง!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ยังพอมีคิวติดได้นะคับ โทรมานัดกันได้เลยคับผม ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามกันได้นะจ๊ะ อยากรู้ว่าดียังไงโทรมาเลยย

สวัสดียามเช้านะคับ เตือนเพื่อนๆพี่น้องชาวซิ่งสักนิดนะคับ แดดเมืองไทยกับฟิล์มไม่ได้คุณภาพหรือไม่มีฟิล์ม ไม่คุ้มกับคอมแอร์รถและคอนโซล ที่จะพังในไม่ช้านะคับ เห็นมาหลายคันละครับ กันไว้ดีกว่าแก้นะจ๊ะ

เสาร์-อาทิตย์นี้ คิวติดเต็มแล้วนะคับ แต่ถ้าใครสนใจจะเอาแต่ฟิล์มไปติดเองสะกิดมาได้เลยคับ ติดง่ายๆเนียนๆ

'' แล้วคุณจะเปลี่ยนความคิดว่าฟิล์มใสไม่จำเป็นต้องร้อน ''

ขออนุญาติอัพนิดนึงคับ '' คุณภาพเกินราคาครับ ''

upไปคับสอบถามกันได้นะคับฟิล์มใสๆคุณภาพ

อัพนิดนึงคับ ฝากกันไว้คับ ฟิล์มเขียวใสที่ดีต้องกันแดดและไม่แสบผิวนะจ๊ะ ไม่ใช่แค่ ใส ไม่งั้นชาวซิ่งจะติดไปเพื่ออะไรคับบ

สอบถามได้คับบ

ดันไปคับของดีมีคุณภาพ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host