"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ย้ำกันอีกครั้งนะครับ ผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนใดๆทั้งสิ้นนะครับ ติดต่อได้ที่ผมคนเดียวครับ เพราะผมการันตีในเรื่องคุณสมบัติฟิล์มทุกข้อตามที่พิมพ์ไว้ทุกประการครับ เตือนกันไว้ครับพอดีมีคนบอกผมมาว่ามีคนแอบอ้าง เข้าใจตรงกันนะ ^0^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออนุญาติอัพนิดนึงคับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม ไขข้อสงสัยเรื่องฟิล์มทุกเรื่องค๊าบบ :'D
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดก่อนเย็นก่อน หล่อก่อน นะครับ  $$ บางทีสีอาจจะเหมือนหรือคล้ายแต่คุณภาพไม่ได้ ยังไงก็ฝากกันไว้ด้วยครับ ผมเน้นเสมอคือ ต้องใสจริงไม่มีปรอทจริง และกันแดดไม่แสบผิว !!!

และผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายใดๆทั้งสิ้นนะครับ ^^

อัพไปครับ ฟิล์มเขียวใสไม่ร้อนไม่แสบผิว ของดีที่พิสูจน์ได้จริงครับ ไม่ใช่แค่คำพูด

หน้าร้อนมากมายขนาดนี้ ก็ต้องจัดละนะครับผม หล่ออย่างเดียวแต่ถ้าร้อนแสบแขนก็ไม่ไหวนะครับ สอบถามกันเข้ามาได้ครับ ส่งได้ทั่วไทย ของดีการันตีคุณภาพ!!

ท่านไหนที่นัดกะทางผมไว้ว่าจะติดฟิล์มอาทิตย์นี้ รบกวนคอนเฟิร์ม กลับด่วน!! ด้วยนะครับ เดียวคิวเต็มแล้วจะไม่ได้ติดเน้อ -- ทุกปัญหาเรื่องฟิล์ม สงสัยให้ถามนะครับ --

แดดร้อนๆแบบนี้ ใครยังไม่ติดฟิล์มระวังจะคุยไม่รู้เรื่องนะค๊าบบ สอบถามกันได้คับ ทุกปัญหาและข้อสงสัยเกี่ยวกับฟิล์ม

จองคิวกันได้นะครับสำหรับอาทิตย์นี้ ยังพอมีคิวว่างอยู่ครับ ร้อนมากมายขนาดนี้ ไม่ไหวทั้งคนทั้งรถแน่นอน ติดไว้สักนิดเถอะครับ ชาวซิ่งทั้งหลาย

หน้าร้อน(มาก)แล้วนะคับเลือกฟิล์มทั้งทีต้องเลือกให้คุ้มค่าตอบโจทย์ทุกการใช้งานนะคับ ชาวซิ่งทั้งหลาย :')

แดดโคตรร้อน!! แบบนี้ติดฟิล์มเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของแอร์และคนนั่งข้าง ฟิล์มเขียวใสใน All New Dmax และ March เห็นเขียวใสๆไม่มีปรอท คลีนๆแบบตัวนอกขนาดนี้ ไม่ร้อนไม่แสบผิวนะจ๊ะ ต้องจัดละครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host