"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สงสัยเรื่องฟิล์มว่าดียังไง มันแตกต่างหรือเหมือนกันตรงไหน สอบถามกันเข้ามาได้เลยครับผม
อัพเดทผลงานล่าสุด ใน facebook และ Line นะครับ มีให้ติดตามกันทุกวัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพครับผมสอบถามกันได้นะคับ วัยรุ่น จบจริง ใช้งานได้จริง ราคาจับต้องได้!!

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพคับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบแน่นอนเรื่องฟิล์ม

up ครับผมสนใจสอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ติดตามผลงานอัพเดทล่าสุดที่หน้า Facebook = Folkz Film-jp

อัพครับผมวันนี้ใครว่างเข้ามาติดฟิล์มได้เลยนะคับ ยาวๆทั้งวัน ^^ สงสัยรายละเอียดโทรเข้ามาสอบถามได้เลยคับ
0879172004 โฟคคับ

#การันตีจบแน่นอนทั้งความสวยและคุณภาพ
ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

อยากจบเรื่องฟิล์มแบบตัวนอก แต่ราคาบ้านๆ คุณภาพเกินตัว ทักมาซิคับ ตจว.จัดส่งให้ได้คับผม

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

แดดร้อนๆแบบนี้จัดกันด่วนๆนะคับ ก่อนคนและรถที่คุณรัก จะเสียหายนะคับ การันตี!! คุณภาพจบแน่นอน
ฟิล์มคุณภาพดีๆติดง่ายมากครับ ตจว.จัดส่งให้ได้นะคับ คุ้มค่าเกินราคา

สอบถามกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นน การันตีคุณภาพ จบแน่นอน!! แบบฉบับตัวนอกแท้ๆ

อัพไปคับวัยรุ่น อยากหล่อแบบตัวนอก นัดกันเข้ามาได้เลยคับ
#การันตีไม่มีร้อน

ติดตามผลงานความเคลื่อนไหวต่างๆและอัพเดทตลอดทุกวันได้ที่ Facebook = Folkz Film-jp และ Line นะจ๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host