"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พูดคุยสอบถาม จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ จะให้ติดตั้ง หรือจะเอาไปติดเอง หรือจะวิ่งมาที่ร้าน สะดวกแบบไหนบอกเลยจัดให้ได้หมดคับ ราคาเร้าๆแน่นอน ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามจองคิวติดตั้งได้นะคับผลลัพธ์ที่ได้คุ้มค่าแน่นอน ;'D
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

up คับ สอบถามจองคิวติดตั้งได้นะคับแล้วคุณจะรู้ว่ากระจกนอกแท้ๆเป็นยังไง ^^

วัยรุ่นขาซิ่งทั้งหลายและผู้ที่มีปัญหาด้านสายตาปรึกษาได้นะคับผม อะไรดีแนะนำตรงไปตรงมาคับ ให้ตรงกับจุดประสงค์การใช้งานมากที่สุด

อัพนะครับใสเขียว เหมือนกระจกนอกแท้ๆ อยากรู้เป็นไงต้องลองครับ อ๊ะๆ ไม่ร้อนไม่แสบแขนด้วยนะจ๊ะ

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

พูดคุยจองคิวสอบถามกันเข้ามาได้นะคับวัยรุ่นและผู้ที่มีปัญหาด้านทัศนวิสัยในการมองเห็น ^^

อยากจบสวยเรื่องฟิล์มปรึกษาผมได้นะครับ ผลงานต่างๆติดตามได้ที่หน้า Facebook และ Line อัพเดทต่อเนื่องและไวกว่าหน้าเวปครับ ขอบคุณมากครับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

จองคิวติดตั้งพูดคุยสอบถามกันได้นะคับ ช่วงนี้ผมจัดราคาเร้าๆให้ทุกท่านแน่นอน !!!

พูดคุยสอบถามกันเข้ามาได้นะคับ จบสวยแน่นอน ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะคับ ^^

ก่อนจะติดตั้งฟิล์มปรึกษาพูดคุยถึงแนวทางความต้องการได้นะครับ หลายท่านถามกันเข้ามาว่าผมมีฟิล์มกี่แบบกี่รุ่น??

- ตอบตรงนี้เลยครับผมมีแบบเดียวสเปคเดียวครับ ใสอมเขียวเหมือนกระจกนอกแท้ๆ ถ้าต้องการให้ไม่ใส มากผมไม่มีครับ ตอบโจทย์สำหรับคนที่ชอบใสหรือผู้ที่มีปัญหาด้านทัศนวิสัยในตอนกลางคืน แต่กลัวร้อนในตอนกลางวัน
ถ้าคุณคิดว่า เนี่ยและคือสิ่งที่ตามหา โทรมาปรึกษาผมได้ครับ รับรองคุ้มค่าแน่นอน :'D

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host