"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟิล์มใสของจริงพิสูจน์ได้นะครับ ดูจากรูปอาจจะไม่ชัด ใสเขียวเสปคตัวนอก และกันร้อนได้ดี ถูกกว่านี้เป็นไปไม่ได้ครับที่คุณภาพจะดี ของผมพิสูจน์ได้ขายมานาน ยังไงตัดสินใจเลือกกันดีๆนะครับ จะได้ไม่เสียเงินซ้ำซ้อน

By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟิล์มใสคุณภาพดีๆ นอกจากใสเขียวแล้ว การกันร้อนการใช้งานจริง ต้องทนแดดสู้แดดได้จริง ไม่สามารถมองด้วยตาได้นะครับ มองภายนอกถ้าคนไม่รู้เรื่องฟิล์มจะแยกไม่ออก คุณภาพเป็นสิ่งสำคัญที่ผมเน้นมาตลอด ว่าต้องทนแดดใช้งานได้จริง ไม่ใช่สวยอย่างเดียว

ยังไงเลือกกันอย่างมีเหตุมีผลนะครับ จะได้ไม่เสียเงินซ้ำซ้อนหลายรอบ

ด้วยความปรารถนาครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลูกค้าเดิมที่เคยซื้อไปแนะนำเพื่อนมา เลยเดวผมจัดราคาเร้าๆให้

ของดีไม่ต้องพูดเยอะคับ ไม่ร้อนไม่อมแดด กระจกตัวนอกเป็นยังไงฟิล์มผมเป็นแบบนั้น!!

สอบถามจองคิวติดตั้งกันได้นะครับผม อยากรู้ว่าฟิล์มนี้ดียังไงและดีกว่าหลายๆแบรนด์ตรงไหนโทรมาคุยกันครับ จะได้อธิบายได้ชัดเจน ^^

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

พี่น้องแท๊กซี่ หรืออู่แท๊กซี่ จัดได้นะครับ ใสจริงตรวจสภาพผ่านแน่นอน อารมณ์กระจกนอก แต่กันร้อนได้ดีเยี่ยมคับผม

อยากได้ใสๆ แต่ไม่ร้อนจนทรมานก็ต้องจัดนะครับ ตัวนอกแท้ๆ ไม่มีปรอท จบเรื่องฟิล์มใสครับ

พูดคุยสอบถามได้นะคับ ผลงานอัพเดทติดตามได้ที่ Facebook และ Line เลยไวกว่าหน้าเวปมากครับ

ย้ำกันอีกทีผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะคับ อยากได้ของดีแท้ๆ กริ๊งกร๊างง มาหาผมเท่านั้นนะคับ

เรื่องรถทุกเรื่อง ตกแต่งโมดิฟาย สอบถามพูดคุยกันได้นะคับ ไม่จำเป็นต้องเฉพาะเรื่องกระจกและฟิล์มเท่านั้น
คุยกันแบบคนรักรถชอบรถครับ อะไรดีบอกไม่ดีไม่แนะนำคับ

ขออนุญาติ อัพนะครับ สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ทุกปัญหาเรื่องฟิล์มผมมีคำตอบให้ครับ
ย้ำกันอีกที ผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนนะครับ  โปรดระวังการแอบอ้าง ของแท้ต้องสั่งผ่านผมเท่านั้นนะครับ

อัพนะจ๊ะ วัยรุ่น ใสเหมือนไม่ติดจิงๆ ทีมไหนมีปัญหาติดฟิล์มไม่ได้ปรึกษาเราสิ ใสเหมือนเดิมแต่กันร้อนดีกว่าเดิมเยอะ
ชีวีดีขึ้นนะจ๊ะ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host