"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพไปครับ คุณภาพที่พิสูจน์ได้ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัพคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามกันเข้ามาเยอะมาก ขอตอบไว้ ตรงนี้ละกันอีกครั้งนะครับ

**สำหรับฟิล์มใสผมมีสเปคเดียวแบบเดียวเท่านั้นนะครับไม่มีเข้มกว่านี้หรือมืดกว่านี้ครับ ของผมมีแค่ใสจิงๆเห็นทุกอย่างในรถและไม่มีปรอทครับ ***

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''  By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

ฮึ๊บๆ คิวอาทิตย์นี้ยังพอมีนะครับ จองกันเข้ามาได้เลยครับผม

สอบถามกันได้นะครับผม ผู้สูงอายุหรือผู้ที่มีปัญหาด้านสายตามองทางในเวลากลางคืนไม่เห็นสอบถามได้เลยครับผม

อาทิตย์นี้ยังมีคิวติดตั้งนะครับ จองกันเข้ามาได้คับ

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''  By ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/5/2014 13:57 โดย folkz

...สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ไขข้อข้องใจให้ได้ทุกเรื่องที่เกี่ยวกับรถครับ แต่งไม่ตรงแนว ไม่สวย ยินดีให้คำแนะนำครับ เข้าใจทุกความต้องการครับ ^^

*** พรุ่งนี้ผมจะไปแถวบางนา-ชลบุรี โซนทางนั้นสนใจอยากได้ฟิล์มโทรมาแจ้งด่วนเลยนะคร๊าบบ ส่งฟรีถึงที่ ***

เรื่องรถเรื่องฟิล์มแต่งแบบไหนให้สวยให้ตรงแนวใช้งานได้จริง โทรมาพูดคุยปรึกษากันได้นะคับ

หัวอกเดียวกันคับ ^^

อัพคับ

...สอบถามกันเข้ามาได้นะคับ ไขข้อข้องใจให้ได้ทุกเรื่องที่เกี่ยวกับรถครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host