"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซิตี้ เพิ่งออกมาใหม่ทำไงดี

ตอนปิดประตู. ประตูปิดสนิท แต่ พอมองแล้วเอามือลูบเหมือนประตู หน้าหลัง มันเหลื่อมล้ำกัน ไม่เท่ากัน ไม่เรียบไปกับตัวรถ ทำไงดี (มุมประตูล่างด้านซ้าย มันเหมือนเหลื่อมล้ำ ไม่แนบไปกับตัวรถ) เพิ่งออกใหม่ยังไม่ถึง 7 วันเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับไป0 ที่ออกมาสิ เตรียมเหตุผล หรือประโยชคำพูดเด็จๆไปด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[

ขับไป0 ที่ออกมาสิ เตรียมเหตุผล หรือประโยชคำพูดเด็จๆไ ...
jack8102 โพสต์เมื่อ 25/9/2013 20:48

ตามนั้นเลยครับ  เป็นสิทธิ์ที่เราพึงจะได้รับครับ  

แล้ว เค้าจะดำเนินการยังไงให้เราครับ มีข้อเสนอแนะไหมครับท่าน กลุ้มใจ สุดๆ

สเกิร์ต ก็ ติดไม่สวย เลย งานไม่ละเอียด สเกิร์ตหลุด ด้วย กลุ้มๆ

เข้าไปที่ 0 แล้วบอกว่ามาเคลมคุณภาพรถคะ มีปัญหาส่วนไหนก็บอก0ไป แล้ว0จะแก้ไขให้คะ ถ้ายังไม่เรียบร้อยอีก ก็เคลมมันไปอีกจนกว่าดี รถราคาไม่ใช่ หมื่น สองหมื่น เป็นแสนคะ

เคยมีปัญหาเรื่องที่ปัดน้ำฝน รถออกมา4 เดือน เลยโทรหา Sale ที่เราซื้อรถเค้าบอกให้เข้า 0 เลย แล้วบอกว่ามาเคลมคุณภาพรถ ก็ทำตามที่ Sale บอก 0 ก็จัดการเปลี่ยนให้ไม่มีปัญหาคะ อาการที่มีปัญหาก็หายไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host