"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องกลองเปลือยหน่อยครับ

ใส่แล้วเป็นไงมั้งครับ แล้วมีผมอะไรกันเครื่องยนไหมครับ เครื่องเดิมๆใส่ใด้ไหมแล้วควรใส่แบบใด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณสำหรับขอมูลครับ แล้วเรื่องราคาค่าของและอุปกรณ์ทั้งหมด หน้าจะประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหล่ม...เลยครับชัดเจนมากครับสำหรับขอมูล คงต้องจัดสักชุดแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host