"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จองรถ city ตอนนี้ รับรถปีหน้า ได้โแมใหม่จริงหรือ?

ได้ยินมาจากหลายๆคนที่ไปจองรถ แล้อจะรับรถสิ้นปี หรือปีหน้า จะได้โฉม2014 เพื่อนๆคิดว่าอย่างไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จากที่ดู โฆษณาทุกวันนี้ เห็น city 2012 ลดแหลกแจกแถม ดาวน์ 4900 ผมว่าคงจะเป็นตัว 2012 อยู่คับ
ตัว 2014 ถ้าไม่มีให้เห็นตัวเป็นๆอย่าหวังเลยคับ honda ยอมรับเค้าปิดข้อมูลดีจิงๆ จะเอาจิงกะรอดูงาน มอโต 2013 เดือน ธันวานี้ดีก่าคับ ชัวๆ เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซลล์ที่ผมไปจองรถ บอกผมมาแล้วครับว่า จะเปิดตัว hondacity 2014 ที่งาน มอเตอร์โชว์ เดือน11นี้แน่นอน แต่ตอนนี้ทางฮอนด้า กำลังเร่งละบายรถออกไปให้ได้มากที่สุด เพื่อรองรับตัวใหม่ ส่วนรถที่เราจองจะรับรถในปลายปี เขาจะถามอีกทีว่าจะเอาตัวใหม่หรือตัวเก่า ถ้าเอาตัวใหม่ คนที่จองแล้วยังไม่ได้รีบรับรถ ก็มีสิทธิ์ได้โฉม2014ก่อนใครครับ แต่ต้องทำสัญยกันใหม่อีกที เซลล์บอกผมมาประมาณนี้ครับ

ลมปาก พ่นยังไง ก็เป็นแค่ลมปาก

อยู่ที่สต๊อกเก่าครับ ถ้าระบายสต๊อกเก่าหมด ก็โอกาสสูงที่จะได้โมเดลใหม่ แต่ถ้าไม่หมด อยากได้ใหม่ก็ต้องเปลี่ยนใบจองครับ มันเป็นแบบนี้มาเกือบทุกครั้งทุกยี่ห้อ เหมือน แอคคอร์ดG9 เปิดตัวไปแล้ว แต่ผมยังเห็นพึ่งเซ็นรับรถ G8 ออกโชว์รูมไปหลังจากเปิดตัว G9 1เดือน

ไปอ่านเจอมาในเพจหนึ่ง ไม่รู้ว่าจะจริงหรือป่าวครับ กับ city 2014

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host