"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฟิล์ม smart ของ 3m ราคานี้จริงหรอคะ

กำลังจะได้รถแล้วค่ะ เลยกะมาหาข้อมูลเรื่องฟิล์มไว้ก่อนจะได้เตรียมตังค์ถูก มีดูๆรุ่น smart ของ 3m อยู่ค่ะ เช็คราคาหน้าเว็บมาhttp://www.3mautofilmclub.com/%E ... 5%E0%B9%8C%E0%B8%A1 รู้สึกว่าสูงกว่าที่คิด ปกติติดกันได้ราคาตามเว็บรึเปล่าคะ แล้วอย่างงี้ร้านที่อยู่ในนี้ ก็จะราคาเดียวกับหน้าเว็บหมดเลยหรอคะ ใครติดรุ่นนี้อยู่ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ หรือมีที่ไหนราคาโอเค ขอข้อมูลหน่อยนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะใช้นานๆแนะนำให้ดูหลายๆยี่ห้อเปรียบเทียบกันครับ รุ่นนี้ใช้ไม่นานก็เสื่อมแล้ว แต่ถ้าไม่คิดอะไรก็ใช้ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้ smart series อยู่ ห่วยครับ ร้อนมาก ลองดูตัวเลือกอื่นดีกว่าครับ

ราคาที่ผมติดมาถูกกว่าในเว็ปนะครับ เคยจองคิวติดที่มอเตอร์โชว์ รอบคันอยู่ที่ 4000
ร้านแถวบ้านก็ 4500

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/9/2013 16:25 โดย melodylife

ราคาในเว็บเป็นราคาประมาณครับ ตามร้านจริงก็น่าจะอยู่ราวๆ 3500-4500 แล้วแต่ร้านครับ

หาร้านที่เป็นดีลเลอร์หน่อยนะครับ 3M ปลอมน่ะมีเยอะแยะ

ถ้าอย่างนี้ควรติดเป็นรุ่นไหน หรือแบบไหนดีคะ พอดีงบน้อย T^T
กลัวเจอของปลอมก็ต้องติดกับร้านที่อยู่ในลิสตัวแทน จะปลอดภัยกว่าใช่มั้ยคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host