"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยางอาจมีรอยฉีกโดยที่เราไม่รู้อยู่แล้วครับ ...เหมือนรถผมเพิ่งครบรอบเช็คระยะ 1 ปีพอดี ศูนย์เค้าเช็คแล้วแจ้งเราว่ามีแก้มยางที่ล้อหลังขวาฉีก ผมก็ตกใจเหมือนกัน มานึกขึ้นได้ว่าเคยไปปีนฟุตบาท แต่ตอนนั้นก็ลงไปดูนะครับ มันไม่เห็นรอย เหมือนสียางมันเปื้อนจนมันพลางทำให้มองไม่ออก ขับมาตั้งนานก่อนเข้าศุนย์ โชคดีที่ยังไม่เป็นอะไร พอเจอแล้วผมเลยเปลี่ยนยางเส้นนั้นเลยครับ เพราะช่างบอกอันตรายมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host