"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

New City ติดตแก๊สอะไรกันบ้างครับ

ขอถามเพื่อนๆ ที่ใช้ New City ครับติดตแก๊สอะไรกันบ้างครับ

ต้องขอโทษคนที่ใช้น้ำอย่างเดียวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เท่าที่รู้มาเอ็นเนอร์จีรีฟรอมก็โอนะครับ ยี้ห้อไทย อะหลั่ยเยอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ช้ ER ครับ ไม่งอแง

ผมใช้ AC STAG4 ECO ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาเหมือนกันครับ

อุปกรณ์แก๊สแต่หละยี่ห้อใกล้เคียงกันครับ ขึ้นอยู่กับศูนย์รึอู่ที่ติดตั้งครับ หาศูนย์รึอู่ที่มีมาตราฐานหน่อย แค่นั้นเองครับ ส่วนตัวผมใช้ Versus ครับ

ใช้พริ้นต์อยู่ครบ 1 ปีพอดี  ไม่เคยจูนเลย

ผม ATIKER NICEFAST ใช้ดีไม่มีปัญหาครับ

AG เท่านั้นครับสำหรับผม  แต่ว่าไปแล้วยี่ห้อใหนก็ไม่ค่อยแตกต่างกันหรอกครับ ขึ้นอยู่กับการติดตั้ง ปรับจูน ความใส่ใจของช่างและบริหารหลังการขายเป็นสำคัญครับ

AC stage4 eco กับ 300 ISA ราคาก็ปานกลาง แต่ ER ราคาแรงไปนิดแต่ที่รู้จักกันก็เพราะมีโฆษณา
แล้วก็ขึ้นอยู่กับอู่ที่ติดตั้งด้วยครับ

รบกวนแนะนำศูนย์ติดตั้งหน่อยครับ
ผมอยู่แถวงามวงศ์วาน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host