"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร้องเท้าคู่ใหม่ LENSO VENOM-2

สวัสดีครับทุกคน...
หลังจากลูกชายอายุครบ 1 ขวบ บวกกับได้เิงินภาษีคืน
วันนี้ (15 ก.ย.56) โอกาสเหมาะ เลยพาลูกชายไปเปลี่ยนร้องเท้าคู่ใหม่ซะเลย
ก่อนไป ก็หาข้อมูลเกี่ยวกับสเป็กแม็ก+ยาง อยู่พักใหญ่ อย่างน้อยๆ ไปถึงร้านก็พอมีความรู้เรื่องแม็ก เรื่องยางบ้าง (นิสนึง 555)
อ่ะ ไปชมกันเลยดีกว่าครับ

ไปถึงร้าง Wheelspec Motorsport Thailand (Korat) บ่องตงตาลาย
สุดท้ายเลยจัดตัวนี้มา
LENSO VENOM-2 Spec. 17x7.5 ET : +42 PCD : 4x100 (สีดำด้าน) ราคา 6,000x4 (ไม่รู้ถูกหรือแพง รู้แต่ว่า ผบ.ชอบม๊วก 555)

จับคู่กับยาง NITTO NT830 Spec.205/45R17 ราคา 4,250
เจรจาเรื่องแม็ก ยาก ราคากับทางร้านได้แล้ว ก็อย่ารอช้า ชมกันเลยคับ

ถอดล้อ

พ่นสีกันสนิม

ใส่ฝาครอบดิสเบรค

ตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ

เสร็จเรียบร้อยทุกอย่าง ก็มาโชว์ตัวกับ Transformers - Bumblebee ที่อยู่หน้าร้านสักกะหน่อย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มครับ โหลดอีกนิด โคตรแจ่ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยมากเลยครับ ชอบๆๆๆ
เสียดายที่ลายนี้ไม่ทำขอบ15ซะงั้น

โหยย  ต้องโหลด เลยอย่างนี้
[

ไปโหลดแล้วลงรูปมาใหม่นะจ๊ะะะ

หล่อเลยแบบนี้
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หล่อโฮกๆๆ ชอบอ่ะแม็กตัวนี้ ซักวันเราต้องมีบ้าง อิอิ

ตอบกลับ 2# takashixd
ตอนนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่ครับ มีอะไรเด็ดๆ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ

สวยมากเลยครับ ชอบๆๆๆ
เสียดายที่ลายนี้ไม่ทำขอบ15 ...
Chai_ladprao โพสต์เมื่อ 16/9/2013 22:55

ผลิตมาแค่ 2 size ครับ 17" 18"

โหยย  ต้องโหลด เลยอย่างนี้
jack8102 โพสต์เมื่อ 17/9/2013 13:12

เค้าโหลดกันยังไง โหลดขนาดไหน ใช้โช้ค+สปริงอะไร ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host