"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนภายในสีเบสเป็นดำ ด้วยการพ่นๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/9/2013 21:55 โดย 2eggs

เปลี่ยนภายในสีเบสเป็นดำ ด้วยการพ่นๆๆๆๆๆ

พอดีไปติดเบาะหนังดำกะคอนโซลกลางแบบมีที่พักแขนมา ภายในเป็นสีเบส มันดูยังไงมะรู้
เลยจักการซื้อสีมาพ่นซะเลย

เริ่มต้น จากการ ใช้สีลองพื้นสำหรับพลาสติค Layland กระป๋องละ 90 บาท
และสีด้าน win กระป๋องละ 40 บาท  พ่นทับ ตามรูปเลยครับ
ยังเสร็จไม่หมด เหลือชิ้นเล็กๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<------

พอดีไปติดเ ...
2eggs โพสต์เมื่อ 12/9/2013 16:42

พ่นเสา ด้วยสิ ครับ มันครึ่งๆกลางๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2013 11:11 โดย 2eggs

ยังไม่เสร็จครับ ค่อยๆเก็บ

แต่เสากลาง ครึ่งบนไม่พ่นนะครับ เหมือนตัว Top

เห็นเเล้วเศร้า คอนโซล จากศูนย์ ก็ พ่นสีเอา ด้านล่างสีเบจ ด้านโชว์สีดำ

เห็นได้ชัดเจน ว่าพ่นสีเอา คอนโซลจากศูนย์

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
<------

พาคารถเลย หรือถอดออกมาทำอะครับ
-.-

ด้ามเบรคมือด้วยรึเปล่า

ด้ามเบรคมือด้วยรึเปล่า
city_cha โพสต์เมื่อ 12/9/2013 21:43

ด้ามเบรคมือ ได้มาแล้วครับ รอใส่

พาคารถเลย หรือถอดออกมาทำอะครับ
Aofkung โพสต์เมื่อ 12/9/2013 20:37

ถอด ออกมาพ่น ทีละชิ้นครับ

เบาะหนัง แบบจับย่น ใช้ไหมคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/9/2013 15:46 โดย satapop

เนียนเลยครับ อย่างกะออกมาจากโรงงานเลย

เนียนซะจนผมดูรูปตั้งนาน ยังงงอยู่เลยว่ามีอะไรแตกต่างไปเหรอ ??

นี่ถ้ามีรูป ก่อนและหลังเปรียบเทียบกันละคงถึงบางอ้อไปนานละ...

จะว่าตัวเองซื่อบื้อก็ไม่ได้ ก็พี่เล่นพ่นซะเนียนขนาดนี้ 555

เล่นกันแบบนี้เลยเหรอครับ นายแน่มาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host