"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เยี่ยมมาก ไม่เคยเห็๋นอะไรอย่างนี้มาก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอด เนียนมากจนดูไม่ออกเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดเต็บแบบนี้เลยเชี่ยว

โรงงานเค้าก็ใช้พ่นครับ ถ้าจะให้เกาะดีกว่านี้ก็ใช้สีพ่นคอนโซลกระป๋องละ 700-800
ไม่ลอกแน่นอน ตอนคันเก่าผมก็ใช้สีกระป๋องธรรมดาไม่ลอก
ว่างจะทำบ้าง แหล่มเป็ดดด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/9/2013 21:55 โดย 2eggs

เปลี่ยนภายในสีเบ ...
2eggs โพสต์เมื่อ 12/9/2013 16:42
สวยดีครับ

ผมก็อยากจะพ่นคอนโซลกลางแบบมีที่พักแขนจากสีดำเป็นสีเบสอยู่เหมือนกัน แต่ยังหาสีใกล้เคียงไม่ได้เลย มีแนะนำบ้างใหมครับ

ปัจจุบันนี้สีเป็นยังงัยบ้างครับ จขกท ยังสวยเหมือนเดิมไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host