"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มิตติ้งใหญ่ 2556 ปีนี้ชาวอีสานใครไปบ้างคร้าบบ

สมาชิกโซนอีสานที่จะเข้าร่วมกิจกรรมมิตติ้งใหญ่ ที่ปากช่อง โคราช มีคชจ คนละ 1100 (ค่าที่พัก อาหารสองมื้อ และเสื้อยืด) รบกวนแจ้งช่ื่อท้ายกระทู้นี้ด้วยนะค่ะ จะได้สำรวจที่พักนะค่ะ ใครโอนแล้วรบกวนแจ้งต่อกระทู้นี้ด้วยนะค่ะ ขอบคุค่ะ แล้วเจอกันนะจ๊ะ
(cr.พี่หญิง อุบลฯ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เจอเลยอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ผมไปกับกลุ่ม โคราชครับ ไปเจอกันที่นั่นนะคร้าบ

ผมไปกับกลุ่ม โคราชครับ ไปเจอกันที่นั่นนะคร้าบ

ยังลงชื่อไปด้วยได้มั้ยคะ
อยากไปด้วย....^^

ตอบกลับ 5# papholthat

ลงชื่อไว้เลยค่ะ

ตอบกลับ 4# GOLF2013

อยู่ที่ไหนเหรอค่ะ จะได้นัดจุดรวม

ผมอยู่ขอนแก่นครับอยากไปด้วยแต่ไม่มีรถ ใครพอมีที่ว่างให้ไปบ้างครับ
ฝันให้ไกลแล้วต้องไปให้ถึง..
หนึ่ง&ดา  085-4852125

แล้วถ้าผมเอารถไปเองต้องไปเจอกันยังไงครับผม

มาเด้ออ เหมาตู้ไปกันเบยยย จะได้ไม่เพลียยย ลงชื่อไว้นะจ๊ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host